ലുലു വിന്റെ പേരിൽ പ്രചരിക്കുന്ന വ്യാജ വെബ്സൈറ്റിന് ഇരയാകരുതെന്ന് യുഎഇ ആസ്ഥാനമായുള്ള റീട്ടെയിലർ ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ഇന്റർനാഷണൽ കമ്മ്യൂണിറ്റി അംഗങ്ങളോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു.വ്യാജ വെബ്സൈറ്റിന്റെ ലിങ്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ വ്യാപകമായി പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട് ‘ലുലു ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റ് 20-ാം വാർഷികാഘോഷം’ ഓഫർ ഉപയോഗിച്ച് വെബ്സൈറ്റ് ആളുകളെ ആകർഷിക്കുകയും ഒരു കൂട്ടം ചോദ്യാവലികളുമാണ് സൈറ്റിലൂടെ ആവിശ്യപെടുക. ഒരു വ്യക്തിക്ക് ലുലുവിനെക്കുറിച്ച് എത്രമാത്രം അറിയാം, ബ്രാൻഡിനെക്കുറിച്ചുള്ള അവരുടെ വീക്ഷണങ്ങൾ, തുടങ്ങിയ ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകിയുകഴിഞ്ഞാൽ, ബോക്സുകൾ ഉപയോഗിച്ച് പുതിയ പേജ് തുറക്കും . സമ്മാനത്തോടൊപ്പം ശരിയായ ബോക്സ് തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ മൂന്ന് അവസരങ്ങൾ നൽകും- ഒരു ഹുവാവേ മേറ്റ് 40 പ്രോ. എന്നിരുന്നാലും, സമ്മാനം ക്ലെയിം ചെയ്യുന്നതിന്, വ്യക്തി വാട്ട്സ്ആപ്പിൽ 20 സുഹൃത്തുക്കളുമായോ അഞ്ച് ഗ്രൂപ്പുകളുമായോ മത്സരം ഷെയർ ചെയ്യുകയും വേണം.വെബ്സൈറ്റും പ്രചാരണവും വ്യാജമാണെന്ന് ലുലു ഗ്രൂപ്പ് ഇന്റർനാഷണൽ മാർക്കറ്റിംഗ് ആന്റ് കമ്മ്യൂണിക്കേഷൻസ് ഡയറക്ടർ വി. നന്ദകുമാറും അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.ഈ പ്രശ്നത്തെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ ബന്ധപ്പെട്ട അധികാരികളെ അറിയിച്ചിട്ടുണ്ട്. അത്തരം വ്യാജ വെബ്സൈറ്റുകളിൽ വീഴരുതെന്ന് ഞങ്ങളുടെ വിശ്വസ്തരായ ഉപഭോക്താക്കളോട് അഭ്യർത്ഥിച്ചു
ഏതൊരു യഥാർത്ഥ ഓഫറും ഔദ്യോഗിക സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *