ദിൽഹെ തർമത് ഇന്ന്. നേതാക്കൾ ഒമാനിലെത്തി.

മസ്കത് കെഎംസിസി ത​ര്‍മ​ത് ഏരി​യ ക​മ്മി​റ്റി സംഘടി​പ്പി​ക്കു​ന്ന ‘ദി​ല്‍ഹേത​ര്‍മ​ത് 2022’ എ​ന്ന പരി​പാ​ടി വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച വൈ​കു​ന്നേ​രം 6.30 മു​ത​ല്‍ മു​ല​ദ്ദ ഇന്ത്യന്‍ സ്‌​കൂളി​ന് സമീപം അ​ല്‍ മാ​ലിഓഡി​റ്റോ​റി​യത്തി​ല്‍ നടക്കു​മെ​ന്ന് ഭാ​രവാ​ഹി​ക​ള്‍  അറി​യി​ച്ചു

മു​സ്‌​ലിം യൂത്ത്ലീഗ് നാ​ഷനല്‍ ക​മ്മി​റ്റി ജന. സെ​ക്ര​ട്ട​റി അഡ്വ. ഫൈ​സ​ല്‍ ബാ​ബു, എം.എസ്.എഫ് നാ​ഷന​ല്‍ ക​മ്മി​റ്റി മു​ന്‍ വൈ. പ്രസി​ഡ​ന്റ് അഡ്വ. ഫാ​തി​മ തഹ്ലി​യ തു​ടങ്ങി​യ നേ​താ​ക്ക​ള്‍ സംബന്ധി​ക്കു​ന്ന പരി​പാ​ടി​യി​ല്‍ ഒമാ​നി​ലെ മസ്‌​ക​ത്ത്, ബാ​തി​ന തു​ടങ്ങിവി​വി​ധ ഏരി​യ​ക​ളി​ല്‍നി​ന്നും നി​രവധി പ്രവ​ര്‍ത്ത​ക​രും, കു​ടുംബ​ങ്ങ​ളും പ​ങ്കെ​ടു​ക്കും.

ദിൽഹേ തർമത് 2022 പരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കാൻ മസ്കറ്റ് അന്ദാരാഷ്ട്ര വിമാനത്താവളത്തിൽ എത്തിയ അഡ്വ :ഫൈസൽ ബാബു, അഡ്വ : ഫാത്തിമ തഹലിയ തുടങ്ങിയ നേതാക്കളെ തർമത് ഏരിയ കമ്മിറ്റി നേതാക്കൾ മസ്കറ്റ് എയർപോർട്ടിൽ സ്വീകരിച്ചു

ഗാ​യ​ക​രാ​യ ആബി​ദ് ക​ണ്ണൂ​ര്‍, ഫാ​സി​ലാ ബാ​നു, അസ്മ കൂട്ടാ​യി, ആയി​ഷ ബതൂ​ല്‍എന്നി​വ​ര്‍ നയി​ക്കു​ന്ന ഇശ​ല്‍ വി​രു​ന്നും അര​ങ്ങേ​റും. ത​ര്‍മ​ത്ത്മേ​ഖ​ല​യി​ല്‍ ഏ​റെ കാ​ലം സാ​മൂഹി​ക സാംസ്‌​കാ​രി​ക മേ​ഖ​ല​ക​ളി​ല്‍അടയാ​ള​പ്പെടു​ത്ത​ലു​ക​ള്‍ നടത്തിയ പ്രമു​ഖ വ്യ​ക്തിത്വ​ങ്ങ​ളെ​യും 25 വ​ര്‍ഷ​ത്തോ​ളമാ​യി മു​ല​ദ്ദ ഇന്ത്യ​ന്‍സ്‌​കൂളി​ല്‍ സേ​വനം അനു​ഷ്ഠി​ച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അധ്യാ​പ​ക​രെ​യും വേ​ദി​യി​ല്‍ ആദരി​ക്കു​ന്ന​താ​യി​രി​ക്കു​മെ​ന്ന് പ്രോ​ഗ്രം കോഡിനേറ്റർ നി​സാം അ​ണി​യാ​രം വാർത്താ സമ്മേളനത്തിൽ പറഞ്ഞു. പ്രോ​ഗ്രാംക​മ്മി​റ്റിചെ​യ​ര്‍മാ​ന്‍ലു​ഖ്മാ​ന്‍ക​തി​രൂ​ര്‍, ക​ണ്‍വീ​ന​ര്‍നു​ഹ്മാ​ന്‍ പു​ളി​ങ്ങാ​ഞ്ചേ​രി, ട്രഷറ​ര്‍അജി​നാ​സ് അബ്ദു​ല്ല, ജോ. ​ക​ണ്‍വീ​ന​ര്‍ പി.ആ​ര്‍. ല​ത്തീ​ഫ്, റാ​ഷി​ദ് സെ​ഡ്വി​ന്‍ എന്നി​വ​ര്‍ സംബന്ധി​ച്ചു.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *