ഒമാനിൽ ഒമൈക്രോൺ വേരിയന്റിന്റെ സാന്നിധ്യം കണ്ടെത്തിയിട്ടില്ലെന്ന് ആരോഗ്യ മന്ത്രാലയം സ്ഥിരീകരിച്ചു.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സൈറ്റുകളിൽ പ്രചരിക്കുന്നതിന് വിരുദ്ധമായി രാജ്യത്ത് ഒമിക്‌റോണിന്റെ കേസുകളൊന്നും കണ്ടെത്തിയിട്ടില്ലെന്ന് MOH പുറത്തിറക്കിയ പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. “ഈ മ്യൂട്ടേഷന്റെ സാന്നിധ്യം ഇതുവരെ കണ്ടെത്തിയിട്ടില്ലെന്നും നിരീക്ഷണ സംവിധാനം ഫലപ്രദമാണെന്നും സുൽത്താനേറ്റിലെ സാഹചര്യം നിരീക്ഷിക്കുന്നുവെന്നും മന്ത്രാലയം കൂട്ടിച്ചേർത്തു."Omicron" എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്ന പുതിയ കോവിഡ് -19 വേരിയന്റിന്റെ വ്യാപനം തടയാൻ ശ്രമിക്കുന്നതിന് സുപ്രീം കമ്മിറ്റി ശനിയാഴ്ച മുതല്‍ ഏഴ് രാജ്യങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള ഒമാനിലേക്ക് യാത്രാ നിരോധനം പ്രഖ്യാപിച്ചരുന്നു.

ഇതുപോലുള്ള പോസ്റ്റുകൾ വാട്ട്സ്ആപ്പിൽ ലഭിക്കാൻ ഇൻസൈഡ് ഒമാൻ WhatsApp ഗ്രൂപ്പിൽ ജോയിൻ ചെയ്യുക . https://chat.whatsapp.comi/He2lwsTckAu5Zf3cAE2Kfm

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *